BGP

Ibicuruzwa

  • MPO Multimode OM3 / OM4 50/125 Amashanyarazi meza

    MPO Multimode OM3 / OM4 50/125 Amashanyarazi meza

    Izina ryibicuruzwa: MPO Multimode 50/125 OM3 / OM4 Optic Patch Cord

    Ibikoresho bibisi: Corning Cyangwa YOFC fibre, Us kevlar

    Uburyo bwa Fibre: Multimode 50/125 OM3 / OM4

    Uburebure: Uburebure bwihariye

    Umugozi wa Diameter: 3mm

    Amabara ya Cable: Aqua cyangwa Customized

    Gukoresha Ubuzima: Imyaka 20

    MOQ: 1 PCS

    Igihe cyo kuyobora: iminsi 3

    Igihugu bakomokamo: Ubushinwa

  • GYXTW 2F-24F hanze ya Optical Fibre Cable

    GYXTW 2F-24F hanze ya Optical Fibre Cable

    GYXW 2/4/6/12/24/36/48/72/86/144 intangiriro ya Singlemode / Multimode yo hanze ya fibre optique

    Aho bakomoka: Ubushinwa

    Umubare w'icyitegererezo: GYXTW (2F-24F)

    Umubare ntarengwa wateganijwe: kilometero 1

    Gupakira Ibisobanuro: Ingoma cyangwa ibiti-ibiti byingoma cyangwa ikarito, 2000-5000m / ingoma cyangwa nkuko byateganijwe

    Igihe cyo Gutanga: Biterwa numubare, mubisanzwe nyuma yiminsi 5-10 nyuma yo kubitsa kwakiriwe

    Ubushobozi bwo gutanga: kilometero 5000 / ukwezi

  • GYTS 2F-144F Intwaro yo hanze Hanze ya Fibre Fibre

    GYTS 2F-144F Intwaro yo hanze Hanze ya Fibre Fibre

    ABASORE

    Aho bakomoka: Ubushinwa

    Umubare w'icyitegererezo: ABASORE (2F-144F)

    Umubare ntarengwa wateganijwe: kilometero 1

    Gupakira Ibisobanuro: Ingoma cyangwa ibiti-ibiti byingoma cyangwa ikarito, 2000-5000m / ingoma cyangwa nkuko byateganijwe

    Igihe cyo Gutanga: Biterwa numubare, mubisanzwe nyuma yiminsi 5-10 nyuma yo kubitsa kwakiriwe

    Amasezerano yo Kwishura: T / T, L / C, Western Union, ect

    Ubushobozi bwo gutanga: kilometero 5000 / ukwezi

  • GYTC8S 2F-48F hanze ya Optical Fibre Cable

    GYTC8S 2F-48F hanze ya Optical Fibre Cable

    GYTC8S 2/4/6/12/24/36/48/72/86/144 shusho yibanze8 Singlemode cyangwa Multimode Armored Self ifasha Indege yo hanze Fibre optique Cable

    Aho bakomoka: Ubushinwa

    Umubare w'icyitegererezo: GYTC8S (2F-48F)

    Umubare ntarengwa wateganijwe: kilometero 1

    Gupakira Ibisobanuro: Ingoma cyangwa ibiti-ibiti byingoma cyangwa ikarito, 2000-5000m / ingoma cyangwa nkuko byateganijwe

    Igihe cyo Gutanga: Biterwa numubare, mubisanzwe nyuma yiminsi 5-10 nyuma yo kubitsa kwakiriwe

    Ubushobozi bwo gutanga: kilometero 5000 / ukwezi

  • GYTA53 2F-144F Double Armoured Underground Direct Buried Hanze Hanze ya Optical Fibre Cable

    GYTA53 2F-144F Double Armoured Underground Direct Buried Hanze Hanze ya Optical Fibre Cable

    GYTA53 2/4/6/12/24/36/48/72/86/144 intangiriro ya Singlemode Multimode Double Armoured Underground Direct yashyinguwe Hanze ya Fibre optique

    Aho bakomoka: Ubushinwa

    Umubare w'icyitegererezo: GYTA53 (2F-144F)

    Umubare ntarengwa wateganijwe: kilometero 1

    Gupakira Ibisobanuro: Ingoma cyangwa ibiti-ibiti byingoma cyangwa ikarito, 2000-5000m / ingoma cyangwa nkuko byateganijwe

    Igihe cyo Gutanga: Biterwa numubare, mubisanzwe nyuma yiminsi 5-10 nyuma yo kubitsa kwakiriwe

    Ubushobozi bwo gutanga: kilometero 5000 / ukwezi

  • GYTA 2F-144F Hanze ya Optical Fibre Cable

    GYTA 2F-144F Hanze ya Optical Fibre Cable

    GYTA 6/12/24/36/48/72/86/144 yibanze Itumanaho Singlemode / Multimode Om1 / Om2 / Om3 / Om4 Hanze ya Fibre optique

    Aho bakomoka: Ubushinwa

    Umubare w'icyitegererezo: GYTA (2F-144F)

    Umubare ntarengwa wateganijwe: kilometero 1

    Gupakira Ibisobanuro: Ingoma cyangwa ibiti-ibiti byingoma cyangwa ikarito, 2000-5000m / ingoma cyangwa nkuko byateganijwe

    Igihe cyo Gutanga: Biterwa numubare, mubisanzwe nyuma yiminsi 5-10 nyuma yo kubitsa kwakiriwe

    Ubushobozi bwo gutanga: kilometero 5000 / ukwezi

  • GJFJV 4F-48F Umugozi wo mu nzu Umuyoboro wa fibre yo mu nzu

    GJFJV 4F-48F Umugozi wo mu nzu Umuyoboro wa fibre yo mu nzu

    Izina ryibicuruzwa: GJFJV (4F-48F)

    Ibikoresho bibisi: Corning Cyangwa YOFC fibre

    Uburebure: Uburebure bwihariye

    Amabara ya Cable: Uburyo bumwe-umuhondo, OM1 na OM2-Orange, OM3-Aqua cyangwa Customized

    MOQ: kilometero 1

    Gupakira Ibisobanuro: Ingoma cyangwa ibiti-ibiti byingoma cyangwa ikarito, 2000-5000m / ingoma cyangwa nkuko byateganijwe

    Igihe cyo Gutanga: Biterwa numubare, mubisanzwe nyuma yiminsi 5-10 nyuma yo kubitsa kwakiriwe

    Igihugu bakomokamo: Ubushinwa

  • GJFJV Uburyo bumwe / Multimode Bundle yo mu nzu ya optique ya fibre

    GJFJV Uburyo bumwe / Multimode Bundle yo mu nzu ya optique ya fibre

    Izina ryibicuruzwa: GJFJV2F-48FUmugozi wo mu nzu ya optique

    Ibikoresho bibisi: Corning Cyangwa YOFC fiber

    Uburebure: Uburebure bwihariye

    Amabara ya Cable:Uburyo bumwe-umuhondo, OM1 na OM2-Orange, OM3-Aqua cyangwa Customized

    MOQ: kilometero 1

    Ibisobanuro birambuye: Ingoma cyangwa ibiti byimbaho ​​cyangwa ikarito, 2000-5000m / ingoma cyangwa nkuko bisanzwe

    Igihe cyo Gutanga: Ukurikije ubwinshi, mubisanzwe nyuma yiminsi 5-10 nyuma yo kubitsa kwakiriwe

    Igihugu bakomokamo: Ubushinwa

  • GJHJDV 4F-12F Umuyoboro wa Fibre wo mu nzu

    GJHJDV 4F-12F Umuyoboro wa Fibre wo mu nzu

    Izina ryibicuruzwa: GJHJDV4F-12F Umugozi wo mu nzu wa optique

    Ibikoresho bibisi: Corning Cyangwa YOFC fiber

    Uburebure: Uburebure bwihariye

    Amabara ya Cable:Uburyo bumwe-umuhondo, OM1 na OM2-Orange, OM3-Aqua cyangwa Customized

    MOQ: kilometero 1

    Ibisobanuro birambuye: Ingoma cyangwa ibiti byimbaho ​​cyangwa ikarito, 2000-5000m / ingoma cyangwa nkuko bisanzwe

    Igihe cyo Gutanga: Ukurikije ubwinshi, mubisanzwe nyuma yiminsi 5-10 nyuma yo kubitsa kwakiriwe

    Igihugu bakomokamo: Ubushinwa

  • GJIFH 12F-144F Umugozi wo mu nzu wa optique

    GJIFH 12F-144F Umugozi wo mu nzu wa optique

    Izina ryibicuruzwa: GJIFH 12F-144F Umugozi wo mu nzu wa optique

    Ibikoresho bibisi: Corning Cyangwa YOFC fiber

    Uburebure: Uburebure bwihariye

    Amabara ya Cable:Uburyo bumwe-umuhondo, OM1 na OM2-Orange, OM3-Aqua cyangwa Customized

    MOQ: kilometero 1

    Ibisobanuro birambuye: Ingoma cyangwa ibiti byimbaho ​​cyangwa ikarito, 2000-5000m / ingoma cyangwa nkuko bisanzwe

    Igihe cyo Gutanga: Ukurikije ubwinshi, mubisanzwe nyuma yiminsi 5-10 nyuma yo kubitsa kwakiriwe

    Igihugu bakomokamo: Ubushinwa

  • GJIFH 12F-144F Umugozi wo mu nzu wa optique

    GJIFH 12F-144F Umugozi wo mu nzu wa optique

    Izina ryibicuruzwa: GJIFH 12F-144F Umugozi wo mu nzu wa optique

    Ibikoresho bibisi: Corning Cyangwa YOFC fibre

    Uburebure: Uburebure bwihariye

    Amabara ya Cable: Uburyo bumwe-umuhondo, OM1 na OM2-Orange, OM3-Aqua cyangwa Customized

    MOQ: kilometero 1

    Gupakira Ibisobanuro: Ingoma cyangwa ibiti-ibiti byingoma cyangwa ikarito, 2000-5000m / ingoma cyangwa nkuko byateganijwe

    Igihe cyo Gutanga: Biterwa numubare, mubisanzwe nyuma yiminsi 5-10 nyuma yo kubitsa kwakiriwe

    Igihugu bakomokamo: Ubushinwa

  • GJBFJV 4F-48F Uburyo bumwe / Multimode Breakout bundle ikwirakwizwa rya Fibre Fibre Optic Cable

    GJBFJV 4F-48F Uburyo bumwe / Multimode Breakout bundle ikwirakwizwa rya Fibre Fibre Optic Cable

    Izina ryibicuruzwa: GJBFJV 4F-48F Umugozi wo mu nzu wa optique

    Ibikoresho bibisi: Corning Cyangwa YOFC fibre

    Uburebure: Uburebure bwihariye

    Amabara ya Cable: Uburyo bumwe-umuhondo, OM1 na OM2-Orange, OM3-Aqua cyangwa Customized

    MOQ: kilometero 1

    Gupakira Ibisobanuro: Ingoma cyangwa ibiti-ibiti byingoma cyangwa ikarito, 2000-5000m / ingoma cyangwa nkuko byateganijwe

    Igihe cyo Gutanga: Biterwa numubare, mubisanzwe nyuma yiminsi 5-10 nyuma yo kubitsa kwakiriwe

    Igihugu bakomokamo: Ubushinwa

123456Ibikurikira>>> Urupapuro 1/7